Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Cư K Róa / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư K Róa, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chỉ 1,98 tỷ là anh chị sở hữu ngay lô đất 35m full thổ cư ở vị trí đẹp đương đi rộng thêng thang
1.98 tỷ • 35m²
56.57 tr./m²
Hà Nội, H. Mê Linh, Tt. Quang Minh

Bán
3
Bán Lô đất giá rẻ đường nhánh Nguyễn Thái Học, Long Tâm, Bà Rịa
2.35 tỷ • 275m²
8.55 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
7
Cần bán căn S10923, diện tích 54,2m2; 1PN+; Spana Tower Đà Nẵng
3.65 tỷ • 54.2m²
67.42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Đất thổ cư đường số 2 KDC Lợi Bình Nhơn, Tp. Tân An
1.25 tỷ • 64m²
19.53 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán B9.3 MT Eastmark City 2.6 tỷ 65m2
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán gấp Căn chung cư N01 Trần Quý Kiên diện tích: 59,7m 2pn, 1wc giá yêu thương 4,1 tỷ ( có thương lượng )
3.7 tỷ • 54m²
68.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
4
Mua ngay căn nhà giá rẻ gần biển Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
4
Bán nhà tại thôn Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn