Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Ea Pil / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Pil, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ ĐẸP MẶT BẰNG KINH DOANH HỐ NAI 3, TRẢNG BOM, ĐỒNG NAI
2.2 tỷ • 100m²
22 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hố Nai 3

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - NGAY MINH PHỤNG, HẬU GIANG - PHƯỜNG 8 QUẬN 6 - GẦN CHỢ BÌNH TIÊN
2.6 tỷ • 18m²
144.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 6, P. 8

Bán
Bán 2 căn nhà ngay trung tâm ăn uống P4, đường Tú Xương , TPVT
3.85 tỷ • 59m²
65.25 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2 – KHU CẦU 2 ĐỒNG GIA VIÊN – PHƯỜNG ĐỐNG ĐA – TP. QUY NHƠN
2.55 tỷ • 42.7m²
59.72 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, ĐƯỜNG SỐ 9 - KHU VĂN HÓA TÂY ĐÔ, QUẬN CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
4.8 tỷ • 100m²
47.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Nhà Bán Nội bộ đường Hàn Mặc Tử Trung Tâm Quy Nhơn
2.5 tỷ • 45m²
55.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
4
Bán nhà đường Trương Công Định, P.7, Vũng Tàu
9.2 tỷ • 95m²
96.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, khu Blue Diamond, đường số 8 Long Phước, P. Long Phước, Thành Phố Thủ Đức
3.1 tỷ • 77m²
40.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Phước