Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Krông Á / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Krông Á, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
🏡 BÁN NHÀ RIÊNG ĐỘC LẬP – 4 TẦNG + 1 TUM – 4PN – FULL NỘI THẤT – GIÁ CHỈ 3,45 T
3.45 tỷ • 46m²
75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
3
540 TRIỆU/NĂM– NHÀ TRỌ VIP 45 PHÒNG – KINH DOANH SẦM UẤT – 180M2 – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 180m²
37.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
6
Chính Chủ gửi Bán Căn 1PN Tầng Cao View Sông Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai 3,35 tỷ Sở Hữu Lâu Dài
3.35 tỷ • 50m²
67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
💥 BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG 7M ĐÀO SƯ TÍCH- DIỆN TÍCH 171.1M2 - GẦN MEGA MARKET ĐANG XÂY 💥
11.2 tỷ • 171m²
65.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Săn ngay nhà đẹp vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Đang cần tiền mua nhà ở Sài Gòn nên cần bán đất ở quê chính chủ Ấp 4, Phường An Xuyên, Cà Mau
480 tr. • 560m²
0.86 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, X. An Xuyên

Bán
5
*CƠ HỘI VÀNG: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ!**
1.02 tỷ • 98m²
10.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính