Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Ea M' Doal / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea M' Doal, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Giá Tốt nhất Phường An Phú- Bán nhà phố 1 trệt 3 lầu ngay gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội
16.5 tỷ • 80m²
206.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – VỊ TRÍ VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ
3.3 tỷ • 120m²
27.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
Cora Tower Đà Nẵng – biểu tượng của phong cách sống hiện đại và tinh tế giữa lòng thành phố biển.
3.5 tỷ • 72.19m²
48.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG TẠI THÔN XUÂN ĐÔNG – KIẾN THỤY
4.1 tỷ • 241m²
17.01 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Ngũ Phúc

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ FULL DÒNG TIỀN – NGAY BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - SIÊU PHẨM
17.9 tỷ • 88m²
203.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
BÁN NHANH DÃY NHÀ LIỀN KỀ ĐƯỜNG THANH NIÊN - QUY NHƠN NAM - GIA LAI
8.5 tỷ • 88m²
96.59 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
4
CHỦ GỞI BÁN LÔ BIỆT THỰ ĐS.13 - KHU ĐỒNG TÂM SONA - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
7.2 tỷ • 158.4m²
45.45 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
Bán lô góc Trần Nam Phú, phường An Khánh, Q Ninh Kiều
7.7 tỷ • 59.9m²
128.55 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh