Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Ea Lai / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Lai, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
🔥🔥 BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 3.6 TỶ 🔥🔥
3.6 tỷ • 75m²
48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ 1 TỶ 600 gần chợ Tân Mai 2
1.6 tỷ • 73m²
21.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
7
Nhà Ngay Cây Xăng Tân Kim Cần Giuộc, Long An
980 tr. • 36m²
27.22 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Q8 Liền kề quận 1- Đường Dương Bá Trạc Phường 1
6.55 tỷ • 61m²
107.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
3
Bán nhà 1T 1L Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
3.5 tỷ • 72m²
48.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
NHÀ MT ĐƯỜNG NGUYỄN PHƯỚC CHU, HOÀ HIỆP BẮC
3.1 tỷ • 130m²
23.85 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Bắc
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú