Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Krông Jing / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Krông Jing, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
🔈NHÀ CỰC ĐẸP HIỆN ĐẠI 1 TRỆT 2 LẦU MỚI ĐẸP SỐ 35 D13 KDC HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
6.3 tỷ • 90m²
69.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
2 Lô Mặt Đường Lý Chính Thắng, P2, Bảo Lộc
4.25 tỷ • 212m²
20.05 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
4
Lô góc KDC gần Bến Xe Đức Long – 130m2 – 2 tỷ xx
2.85 tỷ • 131m²
21.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ – P. QUANG TRUNG – TP. QUY NHƠN
6.8 tỷ • 72m²
94.44 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490tr
490 tr. • 65m²
7.54 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, Tt. Gò Dầu

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
5
Cần bán 2 lô liền kề Thôn Trung - Vĩnh Phương
1.45 tỷ • 105m²
13.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Phương

Bán
2
Đất thổ hẻm 79 đường Châu Thị Kim, An Vĩnh Ngãi , Tp Tân An , Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi