Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / Tt. M'đrắk / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn M'đrắk, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô GÓC – Kiều Sơn Đen – gần Phạm Hùng – 176m2
5.4 tỷ • 176m²
30.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ XUÂN THÀNH, ĐỒNG NAI
3.5 tỷ • 1885m²
1.86 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Suối Cao

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Cần Bán Nhà Cấp 4 Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu
4.2 tỷ • 67m²
62.69 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
BÁN NHANH DÃY NHÀ LIỀN KỀ ĐƯỜNG THANH NIÊN - QUY NHƠN NAM - GIA LAI
8.5 tỷ • 88m²
96.59 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
3
Chào bán lô đất Hói Kiểng – Nam Hòa Xuân, vị trí cực đẹp
5.7 tỷ • 105m²
54.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
2
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 – Diện Tích Siêu Đẹp, Sổ Riêng
4.6 tỷ • 96.6m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN AN THƯỢNG 38 – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA
14.8 tỷ • 60m²
246.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An