Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Ea H'mlay / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea H'mlay, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ KHU VỰC VIP BẬC NHẤT PHAN HUY ÍCH P. 15 - Q. TÂN BÌNH
7.3 tỷ • 54m²
135.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
2
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 – Diện Tích Siêu Đẹp, Sổ Riêng
4.6 tỷ • 96.6m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
7
GIÁ CHỈ 7 TỎI - Cần Bán Gấp Đất Gần sân bay Long Thành, giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG 18M – KHU ĐÔNG CHÙA BÌNH AN, PHƯỜNG NHƠN BÌNH
2.65 tỷ • 62m²
42.74 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
Bán căn nhà xây mới hiện đại xã Tân Bình, Vĩnh Cửu
2.25 tỷ • 96m²
23.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 3 LÔ ĐẤT MẶT BẰNG 6192 – QUẢNG THỊNH
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Quảng Thịnh

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN CAO HỒNG LÃNH – 100M2 – ĐƯỜNG 10M5 – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý