Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Ea Riêng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Riêng, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính chủ cần bán đất nền Phú Quốc - Sổ hồng riêng, 2.500 m2, vị trí đắc địa!
90 tỷ • 2500m²
36 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Dương Tơ

Bán
8
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI THÔNG NGUYỄN VĂN ĐẬU, P11, BÌNH THẠNH
14.89 tỷ • 100m²
148.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11

Bán
4
Bán nhà Đà Nẵng
3.86 tỷ • 52m²
74.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
8
4 Mẫu Căn Nhà Mặt Tiền Sương Nguyệt Ánh, Phường Rạch Giá
2.2 tỷ • 54.6m²
40.29 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Rạch Sỏi
Bán
9
Định Cư Bán Gấp Chung Cư Miếu Nổi Bình Thạnh 3 tỷ 63 m2 tk 2pn
3 tỷ • 63m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
4
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG** 🏡
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Cần bán nhanh nhà hẻm Bạch Đằng, TT TP. Nha Trang
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
3
Chủ gửi chuyển nhượng thửa đất đối diện và cách bệnh viện Tỉnh Trà Vinh 300m
9 tỷ • 600m²
15 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 7