Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / X. Cư M'ta / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư M'ta, Huyện M'đrắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán căn hộ DIC Phoenix 3PN tầng cao, view biển đẹp - Đã có sổ
4.5 tỷ • 99m²
45.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
CẦN BÁN NHANH NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI TRỌNG NGHĨA - PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
6.8 tỷ • 140m²
48.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
8
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU (HOÀN CÔNG)- KDC P. HÓA AN ( NAY LÀ P. BIÊN HÒA )
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA - KDC HỒNG PHÁT
9.99 tỷ • 90m²
111 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
7
BÁN NHÀ TRỆT LẦU MỚI XÂY HẺM LIÊN TỔ 1/2 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ GẦN KHU ĐẠI NGÂN TP. CẦN THƠ
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Sỡ hữu ngay cặp đất ven biển Mỹ Khê gần sát đường Nguyễn Văn Thoại, TP. Đà Nẵng
34 tỷ • 225m²
151.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Hòa
Bán
4
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi - Kinh Doanh Buông Bán Tốt - 713/ Lê Đức Thọ, P.16, Gò Vấp
4.8 tỷ • 48m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16