Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. M'đrắk / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện M'đrắk, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán gấp lô đất mặt tiền hồ Thuỷ Điện Sông Hinh
1.63 tỷ • 0.54245 ha
0.3 tr./m²
Phú Yên, H. Sông Hinh, X. Đức Bình Đông

Bán
3
2 lô đất liền kề mặt tiền đan ấp 9, Lương Hoà, Bến Lức, Long An
800 tr. • 110m²
7.27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Lương Hòa

Bán
7
BÁN NHÀ VƯỜN THÔN 5 – HÀM LIÊM, HÀM THUẬN BẮC, BÌNH THUẬN
2 tỷ • 1333m²
1.5 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ MỚI XÂY Ở PHƯỚC TÂN, BIÊN HOÀ
1.55 tỷ • 100m²
15.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
10
Bán nhà 2 tầng full nội thất kiệt Hàm Nghi, Đà Nẵng
4.1 tỷ • 71m²
57.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián
Bán
3
Chính Chủ Bán Nhanh Nhà Centana Điền Phúc Thành Quận 9
7.3 tỷ • 255m²
28.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG TRẦN XUÂN SOẠN, TÂN HƯNG, QUẬN 7
4 tỷ • 44m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
3
Bán Nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Trần Hoàng Na
14 tỷ • 105m²
133.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi