Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. An Thạnh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt ngõ phố Đình Đông 1tỷ950
1.95 tỷ • 30m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
4
🔥 QUÁ SỐC – ĐẤT CỒN DẦU ĐƯỜNG 7M5 – 100M2 – CHỈ 6 TỶ 🔥
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
MẶT BẰNG KINH DOANH VIP tại DT 734B Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương
13.5 tỷ • 250m²
54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
10
NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU – GẦN TRƯỜNG TIỂU HỌC & GX HÒA BÌNH – P. TÂN HÒA CŨ – HỐ NAI NEW
3.19 tỷ • 92m²
34.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa

Bán
2
Đất thổ hẻm 79 đường Châu Thị Kim, An Vĩnh Ngãi , Tp Tân An , Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
8
Bán Nền Dự Án Tăng Long River View - Diện Tích 110m2 - Giá 5.3 Tỷ
5.3 tỷ • 110m²
48.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
5
Bán Đất Mặt Tiền Phường Khuê Trung, TP Đà Nẵng – 125m2 – Khu Dân Trí Cao
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Q8 Liền kề quận 1- Đường Dương Bá Trạc Phường 1
6.55 tỷ • 61m²
107.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01