Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Tân Bửu / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Tân Bửu, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền ĐƯỜNG 30m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, 7.2 tỷ, có nhà cấp 4 đang cho thuê
7.2 tỷ • 104m²
69.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Đất thổ hẻm 79 đường Châu Thị Kim, An Vĩnh Ngãi , Tp Tân An , Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
4
Đất thổ cư đường ô tô chỉ 260tr Lộc Ninh, DMC
260 tr. • 130m²
2 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Lộc Ninh

Bán
3
Nhà bán
1.1 tỷ • 48m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn
Bán
6
Nhà Phố Shophouse Mặt Tiền Đường Nguyễn Thanh Tuyền Giá 12xxx Tỷ Đang Cho Thuê 20 Tr/tháng
12.9 tỷ • 64m²
201.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC, đường 22 Phước Long B, Thủ Đức, hẻm xe hơi, giá 5.6 tỷ
5.6 tỷ • 51m²
109.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động