Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Thạnh Hòa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thạnh Hòa, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
Nhà 2 Tầng - Tiên Sơn 17 – Full nội Thất – 70m2 – 7,x tỷ
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – GẦN BIỂN, GẦN TRƯỜNG, GẦN SIÊU THỊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
4.3 tỷ • 66m²
65.15 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
4
GIẢM 500 TR, GIÁ MỚI CHỈ 10.5 TỶ – NHÀ 2 MẶT HẺM, TIỆN XÂY MỚI!
10.5 tỷ • 57m²
184.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 12

Bán
3
BÁN ĐẤT BÌNH KỲ – HÒA QUÝ – GIÁ TỐT 3.20 TỶ
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
Bán đất biệt thự gần bãi tắm Non Nước, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 150m²
53.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Chủ gửi bán gấp lô đất vườn giá tốt 410tr/1000m2 tại Định Quán
410 tr. • 1000m²
0.41 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
4
Bán đất xã Cư Êbur lên phường Buôn Ma Thuột
760 tr. • 120m²
6.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
4
BÁN NHÀ RỘNG - X. PHONG NẪM - TP. PHAN THIẾT
790 tr. • 65m²
12.15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm