Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Thạnh Lợi / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thạnh Lợi, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
6
**🔥🏖 BÁN NHÀ MẶT TIỀN SÁT BIỂN SƠN TRÀ - CƠ HỘI VÀNG KHÔNG THỂ BỎ LỠ! 🏖🔥**
6.8 tỷ • 70.5m²
96.45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – GẦN MẦM NON NGỌC HOÀNG, TRẢNG DÀI
1.09 tỷ • 110m²
9.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC
3 tỷ • 30m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ 1.5 TẦNG – MẶT TIỀN NGŨ HÀNH SƠN – GẦN BIỂN – KIẾN CỐ – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI 🔥
7.95 tỷ • 110m²
72.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG – QUANG TRUNG – PHƯỜNG 8, GÒ VẤP
7.9 tỷ • 78m²
101.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
12
Chính chủ bán căn hộ The Hybrid - MT Eastmark City, 65m2 - 100m2, giá chỉ từ 2,5 tỷ
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp