Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Thanh Phú / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ RIÊNG TẠI ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, GIÁ CỰC CHẤT 3,6 TỶ, 77M2, 2PN, 1WC
3.6 tỷ • 77m²
46.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Cần bán căn nhà hẻm 112 đường Trần Phú, P.5, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
3
🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5.5M SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🌟
4.6 tỷ • 72m²
63.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
8
Bán Nhà Vị trí : 21/./ Đỗ Thúc Tịnh P12 Gò Vấp TP HCM
4.8 tỷ • 40m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu ngay Giáo Xứ Bùi Vĩnh, P. Tam Hiệp, Tp. Biên Hoà
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
9
🌟 **CĂN NHÀ TÂM HUYẾT TẠI TRUNG TÂM THANH KHÊ** 🌟
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông