Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Lương Bình / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Lô Đất Đẹp Mặt Tiền KD Buôn Bán Đường Nguyễn Hoàng - Ấp 2 Sông Trầu - Đồng nai
3.6 tỷ • 261m²
13.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
4
Bán đất tặng căn nhà cấp 4 nhỏ ấp 4 Long Thọ, Nhơn Trạch
2.1 tỷ • 135m²
15.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TẠI TRUNG TÂM TP. HẠ LONG – GIÁ CHỈ 3.950 TỶ
3.95 tỷ • 92m²
42.93 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
5
BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN - KHU Á CHÂU, P2, TP. VŨNG TÀU - GIÁ 25 TỶ
25 tỷ • 257m²
97.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Cần bán gấp nhà hẻm 870 đường 30/4, phường 11, TP Vũng Tàu
5.2 tỷ • 87m²
59.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Hẻm Nguyễn Văn Quỳ 60 mét, 4 tầng DT:( 4x15) giá mềm nhất quận 7.2 tỷ Quận 7, Hồ Chí Minh
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông