Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Bình Đức / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Đức, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo - Trục đường chính tại TP Phan Thiết
2.8 tỷ • 20.12m²
139.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Lạc Đạo

Bán
3
Lô đất Bê tông 6m Hòa Châu – Gần QL1A – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 124m²
10.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
3
ĐẤT BIỆT THỰ MINI PHƯỜNG THỐNG NHẤT GẦN VINCOM
7 tỷ • 160m²
43.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
3
Chỉ còn duy nhất 1lô Đất sào Phú vinh, Định Quán
580 tr. • 1016m²
0.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
3
Lô đất Kiệt oto 6m - Quang Châu, gần chợ Miếu Bông – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 121m²
11.16 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
TÒA CĂN HỘ CAO CẤP 6 TẦNG – 27 PHÒNG LUÔN FULL - DÒNG TIỀN KHỦNG GẦN 3 TỶ/NĂM
43 tỷ • 375m²
114.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
Mua ngay nhà mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 55m²
158.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu