Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / Tt. Bến Lức / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chào bán nhà 3 tầng kiệt ô to Tô Hiệu - Hoà Minh - Liên Chiểu
3.75 tỷ • 72.2m²
51.94 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Nhà lầu 1 khu tập thể sỡ thương nghiệp - đường Phạm Thế Hiển , phường 8, Vũng Tàu
3.5 tỷ • 80m²
43.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
11
Bán Đất Tại Bát Khối Long Biên Ngay Mặt Đường Kinh Doanh Tốt, An Sinh Đỉnh, Giá Yêu Thương
9.5 tỷ • 30m²
316.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
6
MT TÔN QUANG PHIỆT SƠN, TRÀ ĐƯỜNG 7,5M, LỀ 9M. 90M 3 TẦNG - 7 TỶ HƠN
7.25 tỷ • 90m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
4
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ – VIEW NÚI, SÁT BIỂN – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHỦNG
28 tỷ • 756m²
37.04 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
4
Bán nhà Đà Nẵng
3.86 tỷ • 52m²
74.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
7
Bán đất
190 tr. • 195m²
0.97 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thành Long