Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Lương Hòa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán Nhà Mới Xây Chất Lượng Cao - 2 Căn 2 Tầng, Khu Ẩm Thực Tổ 1, Phường Quang Trung, TP. Hà Giang
2.4 tỷ • 80m²
30 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Quang Trung

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM ENAO A , NGUYỄN XUÂN NGUYÊN
3.3 tỷ • 350m²
9.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân An

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN THANH LƯƠNG 29 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ
8.99 tỷ • 88m²
102.16 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
Đất 5x21 thổ cư Lộ rộng 3.5m Trường Lạc Ô Môn (Rạch Bà Thiện)
460 tr. • 110m²
4.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ô Môn, P. Trường Lạc

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH VIP - BÙI THẾ MỸ - P10, TÂN BÌNH - CHỈ 18 TỶ
18 tỷ • 135m²
133.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10
Bán
6
Căn hộ B3.16 Ricca Quận 9: Sổ hồng, chỉ 2,6 tỷ! Cho thuê 8,5 triệu/tháng, tiện ích đầy đủ
2.6 tỷ • 72m²
36.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Bán nhà 1T 1L Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
3.5 tỷ • 72m²
48.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh