Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / X. Mỹ Yên / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Căn Nhà Đẹp Vị Trí Đẹp Tại Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
3.1 tỷ • 104.2m²
29.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm

Bán
3
Bán 2 siêu phẩm liền kề 3 tầng mới 3tỷ350 đường Trần Đình Tri, Hoà Minh, Liên Chiểu
3.35 tỷ • 78m²
42.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ (LỘ 20) - PHƯỜNG AN HOÀ NINH KIỀU CẦN THƠ - TIẾP GIÁP MT ĐƯỜNG CMT8 GẦN CHỢ TRẦN VIỆT CHÂU
25.5 tỷ • 106.4m²
239.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
8
HOMESTAY SÂN VƯỜN ĐẸP TẠI PHẠM THỊ NGƯ, PHONG NẪM
2.7 tỷ • 200m²
13.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
4
Bán Căn Shophouse Khu Cityland Gò Vấp – Diện Tích 81m2, Mặt Tiền Đường, Giá Chỉ 9.2 Tỷ!
9.2 tỷ • 81m²
113.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
4
BÁN NHÀ 2 MẶT HẺM RỘNG LƯU THÔNG GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN PHÚ , PHƯỜNG VŨNG TÀU .TPHCM
5.5 tỷ • 46m²
119.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
3
Lô đất Lư Giang – Hòa Xuân – 125m2
4.1 tỷ • 125m²
32.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ GIẢM GIÁ SÂU – TỪ 6 TỶ CHỈ CÒN 5,5 TỶ – MẶT TIỀN HT 10, Q12
5.5 tỷ • 50.8m²
108.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành