Nhà đất bán / Long An / H. Bến Lức / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Bán Đất Giáp KCN Thăng Long 3 - Vĩnh Phúc - Giá Chỉ Từ 9xx Triệu!
900 tr. • 85m²
10.59 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: 30m2-Giá 4.9 tỷ.
4.9 tỷ • 30m²
163.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên
Bán
5
Bán Gấp Khách Sạn 3 Sao Royal Hotel, Khu Công Nghiệp Bá Thiện 2, Vĩnh Phúc – Giá Chỉ 6.95 Tỷ, Pháp Lý Rõ Ràng, Vị Trí Đắc Địa!
6.95 tỷ • 120m²
57.92 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN THANH HÓA – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10M5 GIÁ TỐT! 🔥
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
12
💥 NHÀ TRUNG TÂM CẦN THƠ – GIÁ CHỈ 950 TRIỆU, NGHE LÀ MUA!
950 tr. • 44m²
21.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
7
Bán nhà mặt tiền Đường số 4, Phường 16, Quận Gò Vấp
8.6 tỷ • 48m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam