Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Hòa Nam / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Hòa Nam, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất đường Cồn Dầu 23
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
9
NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT – NGAY TRUNG TÂM AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Bán Đất Ngõ 14 Cao Thắng, P. Cao Thắng – Hạ Long
2.45 tỷ • 95m²
25.79 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
2
Bán đất nền - Vị trí đẹp tại Vạn Xuân Đường 8
3.45 tỷ • 62m²
55.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ KDC MẶT TRỜI ĐỎ, GẦN BV NHI ĐỒNG, GIÁP AN BÌNH - NINH KIỀU
2.69 tỷ • 40m²
67.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
2
2 sào đất ở Bình Trung, Châu Đức
1.2 tỷ • 2000m²
0.6 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Bình Trung