Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / Tt. Đông Thành / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Đông Thành, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà 1 lầu đúc p. Tam Hiệp gần cty Bitis - hẽm xe Kia Morning
2.3 tỷ • 55m²
41.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
MT TÔN QUANG PHIỆT SƠN, TRÀ ĐƯỜNG 7,5M, LỀ 9M. 90M 3 TẦNG - 7 TỶ HƠN
7.25 tỷ • 90m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
7
🌟 **Cơ Hội Vàng Sở Hữu Villa Sân Vườn Nam Việt Á** 🌟
5.9 tỷ • 125.5m²
47.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
BÁN LÔ ĐẤT HAI MẶT TIỀN THUỘC GX ĐÔNG VINH - HỐ NAI 3 - TRẢNG BOM
460 tr. • 130m²
3.54 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hố Nai 3

Bán
4
NHÀ NHỎ XINH – GIÁ SIÊU XỊN – TRUNG TÂM THUẬN AN – 1 TỶ 850
1.85 tỷ • 48m²
38.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
6
🏡 **BÁN NHÀ MỚI 100% TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42m²
98.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11