Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Thạnh Tây / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Thạnh Tây, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🆘Bán 2 lô TDC Hòn Rớ 2 đường số 8 nhánh sông giá rất tốt🆘
3.15 tỷ • 90m²
35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
4
Đất vườn Tân Thành, Thủ Thừa, Long An
550 tr. • 1000m²
0.55 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Tân Thành

Bán
4
Nhà Thúy Lĩnh - Lĩnh Nam - Hoàng mai
2.8 tỷ • 34m²
82.35 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Lĩnh Nam

Bán
2
Bán lô đất xây nhà vườn thuộc xã Long Tân, huyện Long Đất (nay là xã Đất Đỏ - TP.HCM)
1.65 tỷ • 520m²
3.17 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Long Tân

Bán
7
8.99 TỶ NHÀ 4 TẦNG 6X15M SỔ VUÔNG ĐẸP, HẺM XE HƠI THÔNG 5M, NGUYỄN TƯ GIẢN, GÒ VẤP
8.99 tỷ • 60m²
149.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA TRẦN NGUYÊN ĐÁN - TP GIA NGHĨA, ĐẮK NÔNG
1.25 tỷ • 240m²
5.21 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Phú

Bán
Bán toà nhà 3 tầng Sơn Trà, Đà Nẵng
9 tỷ • 90m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Lô đất mặt tiền đường Trường Sa – TT Nam Phước – gần Sát quốc Lộ 1A – 153m2
3.3 tỷ • 153m²
21.57 tr./m²
Quảng Nam, H. Duy Xuyên, Tt. Nam Phước