Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Thạnh Đông / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Thạnh Đông, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ 3 TẦNG BTCT – HẺM XE HƠI NHƯ MẶT TIỀN – LÂM VĂN BỀN, Q7
9.5 tỷ • 54m²
175.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Kiểng

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường Nhà Nghĩa - Xã Vĩnh Thạnh - TP. Nha Trang
2.8 tỷ • 185.6m²
15.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
6
CHỦ NHÀ BÁN GẤP CCMN - DTSD 71m2 6 TẦNG CÓ THANG MÁY - TRUNG TÂM HOÀNG MAI
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Thanh Trì

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH – CHỢ DUY HÒA, TP. BMT
4.5 tỷ • 128.3m²
35.07 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Khánh Xuân

Bán
9
Nhà bán
1.5 tỷ • 31m²
48.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn