Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Quý Tây / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Quý Tây, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ NGÕ CHÙA HƯNG KÝ – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG – BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
4 tỷ • 33m²
121.21 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
7
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP NHÀ Ở AN PHÚ, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG KV: gần Vincom Plaza
1.95 tỷ • 67.5m²
28.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ GÓC CAO CẤP – KHU ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
22 tỷ • 420m²
52.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
5
Bán Nhà Vườn Thôn Thạnh Mỹ, Xã Tân Thành, Kê Gà, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
3.9 tỷ • 4950m²
0.79 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Tân Thành

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 1 LẦU, PHƯỜNG BỬU HÒA, BIÊN HÒA
2.9 tỷ • 90m²
32.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa