Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Thạnh Bắc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Thạnh Bắc, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN – ẤP NGÃI LỢI B, PHƯỜNG KHÁNH HẬU
2.5 tỷ • 1800m²
1.39 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
5
Nhà 2 tầng kiệt Hùng Vương – Trung tâm Đà Nẵng
3.18 tỷ • 50m²
63.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
12
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Đường Số 11, Q. Thủ Đức – 18 Tỷ200
18 tr. • 200m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
CHỈ HƠN 6 TỶ – NHÀ 4 TẦNG ĐẸP HẺM Ô TÔ – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16