Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Thành / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Thành, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp mặt ở khu phố tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT SÁT SÔNG BAN BAN 5 – HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Cần bán nền thổ cư ấp 4 xã Long Khê, Cần Đước
1.5 tỷ • 126.4m²
11.87 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Khê

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU 855 BÌNH GIÃ, VŨNG TÀU
6.5 tỷ • 98m²
66.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Cần bán chcc tòa A5 Q.cầu giấy 100m2, 3 ngủ, 2vs, nhỉnh 7 tỷ ( có thương lượng )
7 tỷ • 100m²
70 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
2
BÁN NHÀ 2 LẦU 1 TRỆT KHU VIP LONG CHÂU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN BẢO ĐỨC, ĐOẠN SẦM UẤT CAFFE VÀ SPAR
8.9 tỷ • 95m²
93.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp