Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Mỹ Quý Đông / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Quý Đông, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất Lư Giang – Hòa Xuân – 125m2
4.1 tỷ • 125m²
32.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
5
Bán nhà cấp 4 p. Bình Thắng, Tp. Dĩ An
2.55 tỷ • 119m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
5
Chính chủ gửi bán nhà Phố Centatana Điền Phúc Thành 7x20 xây hoàn thiện 12.5 tỷ
12.5 tỷ • 140m²
89.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Nhà bán
1.5 tỷ • 40m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Đông Thạnh

Bán
2
BÁN NHÀ MT HÀN THUYÊN, PHƯỜNG AN BÌNH
11 tỷ • 130m²
84.62 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
5
🌿 SỞ HỮU ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP TẠI THỐNG NHẤT – DẦU GIÂY💰 Chỉ 880 triệu/sào
880 tr. • 1000m²
0.88 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
7
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG – KP3, TRẢNG DÀI
2.59 tỷ • 143m²
18.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài