Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Hòa Hưng / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Hòa Hưng, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Bán căn nhà cấp 4 gần ngã 3 Phước Thiền, Nhơn Trạch
2.65 tỷ • 158m²
16.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm Trần Mai Ninh, Vĩnh Hải. Dt:116m2. Sổ hồng
5.5 tỷ • 116m²
47.41 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
BÁN CĂN HỘ CT1 PHƯỚC HẢI - NHA TRANG GIÁ 2 Tỷ 980
2.98 tỷ • 61.8m²
48.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải