Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / X. Bình Hòa Bắc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Hòa Bắc, Huyện Đức Huệ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán Gấp Đất Nền Kiến Á Liên Phường Quận 9 - Giá Tốt Nhất Thị Trường, Vị Trí Đắc Địa Cạnh Global City Liên hệ ngay: 0918153827 (Mr. Tình)
20 tỷ • 320m²
62.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
BÁN NHÀ PHỐ MỚI ĐẸP NGAY CHUNG CƯ DREAM HOME HẺM XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ
7.5 tỷ • 61.6m²
121.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
8
Bán gấp lô đất hơn 15 loại cây ăn trái từ 10-15 năm tuổi tại Thống Nhất
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
BÁN NHANH NHÀ ĐẤT ĐẠI YÊN HẠ LONG
8.98 tỷ • 598.6m²
15 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Đại Yên

Bán
5
Bán đất góc 2 mặt tiền TĐC Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
6 tỷ • 127.5m²
47.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
3
Mặt tiền kinh doanh đỉnh giáp thủ đức
5.5 tỷ • 140m²
39.29 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
5
Bán Nhà 2 tầng mới cách quốc lộ 1A 100m GIÁNG NAM 1- Hòa Phước - Đà Nẵng.
2.09 tỷ • 100m²
20.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp