Nhà đất bán / Long An / H. Đức Huệ / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Đức Huệ, Tỉnh Long An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Căn hộ chung cư + diện tích 61m2 + 2PN + dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.96 tỷ • 61m²
64.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Nhà Đẹp Hoà An, Cẩm lệ 2 tỷ 990
2.99 tỷ • 73m²
40.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
Nhanh tay chốt ngay căn nhà đẹp gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 76m²
92.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
NHÀ MỚI - RẤT ĐẸP - HẺM RỘNG - HOÀN CÔNG NẰM NGAY - TRUNG TÂM TP CẦN THƠ
3.15 tỷ • 40m²
78.75 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
3
Phong Nam - Hoà Châu còn sót lại 1 lô duy nhất - 1 tỷ 050
1.05 tỷ • 100m²
10.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
7
NHÀ LẦU HOÀN CÔNG MỚI ĐẸP - SỐ 14 ĐƯỜNG 15 KDC THỚI NHỰT
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
NHÀ PHỐ H188 QL13 đối diện Đại Học Luật, Hiệp Bình Chánh, THỦ ĐỨC
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh