Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / Tt. Chợ Vàm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Chợ Vàm, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Nhà Siêu Đẹp & Siêu Rộng KDC Bicosi Phường Tân Bình, Tp. Dĩ An
6.1 tỷ • 150m²
40.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẦNG - GÓC 2 MẶT TIỀN BÙI XUÂN PHÁI, P. THỊ NẠI, QUY NHƠN
5.29 tỷ • 52m²
101.73 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
Mặt tiền Lê Anh Xuân( gần đường Nguyễn Lân) Phường Long Tâm, Bà Rịa
2.09 tỷ • 85m²
24.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
3
Lô đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp – TP Đà Nẵng – 187m2 – 29 tỷ
29 tỷ • 187m²
155.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
5
Nhà Mặt Tiền Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12
6.9 tỷ • 104m²
66.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
6
Cần Bán Nhà Gần Chợ Tạm Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương
2.1 tỷ • 85m²
24.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Bán nhà tại thôn Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
3.2 tỷ • 65m²
49.23 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn