Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú Lâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Lâm, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà 2 tầng nằm trên đường Trần Bình Trọng, phường Phước Tiến
9.5 tỷ • 88m²
107.95 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
4
Bán đất cách cổng chào Lideco 50m, P.Cao Thắng, Hạ Long
7.98 tỷ • 266m²
30 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
🏡 BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – HẺM 69/9 NGÔ MÂY, PHƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.2 tỷ • 24.15m²
91.1 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường 23/10 Tp. Nha Trang
3.35 tỷ • 40m²
83.75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
3
Nhà ngay Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
2.29 tỷ • 98.8m²
23.18 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
6
### 🌟 CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP - 44.8M2 🌟
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc