Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Long, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà 3 tầng vị trí tại Bãi Muối
2.85 tỷ • 51m²
55.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
12
Chủ nhà cần tiền gửi bán gấp căn hộ chung cư Tại Phạm Văn Đồng, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy
3.9 tỷ • 56m²
69.64 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
4
💥 BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH - LỘC THỌ, TP NHA TRANG
5.3 tỷ • 39.4m²
134.52 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
Bán nhanh Shophouse MT Eastmark | Vị trí đắc địa | Giá 6,8 tỷ | Kinh doanh ngay!
6.8 tỷ • 130m²
52.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
Bán Nhà đường Rạch Bà, phường 11, Vũng Tàu
2.8 tỷ • 90m²
31.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
3
Phong Nam - Hoà Châu còn sót lại 1 lô duy nhất - 1 tỷ 050
1.05 tỷ • 100m²
10.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu