Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Long Hoà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Long Hoà, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
10
MẶT TIỀN VIP TÂN BÌNH - KD ĐỈNH - LÔ GÓC NGANG 4M - 4 TẦNG BTCT - 45m2 - CHỈ 13.X TỶ
13.7 tỷ • 44m²
311.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
2
Bán Nhà Đường Ba Cu, Phường Vũng Tàu, Tp Hồ Chí Minh
5 tỷ • 53.6m²
93.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
3
Bán nền 110m2 đường A4 KDC Phú An, Phú Thứ, Cái Răng, TP. Cần Thơ
2.9 tỷ • 110m²
26.36 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
7
CẦN BÁN NHÀ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ CHÁNH MÔN A NGAY TRUNG TÂM TẠI PHƯỜNG 4 TP TÂY NINH
3.95 tỷ • 234m²
16.88 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 4

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
7
Bán gấp lô đất tặng sẵn vườn trái cây tại La Ngà
1.1 tỷ • 1500m²
0.73 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà