Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Thành, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐỊNH QUÁN ĐỒNG NAI 1 tỷ/1000m2 TUYỆT PHẨM NGHỈ DƯỠNG & KHAI THÁC DU LỊCH
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
🔥 LÔ ĐÔI MẶT TIỀN AN THƯỢNG – MT 10M – GÓC ĐỖ BÁ 🔥
35 tỷ • 120m²
291.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
🌟🏡 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM Ô TÔ - LÊ LỢI - 100m2 CHỈ 5.3 TỶ 💥📞
5.3 tỷ • 100m²
53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
Bán kho tại Vĩnh Tân Tân Uyên bình dương
5.2 tỷ • 520m²
10 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
6
Bán nhà 4 tầng Tổ 15 Yên Nghĩa, Hà Đông
4.5 tỷ • 42.1m²
106.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hà Đông, P. Yên Nghĩa

Bán
2
Bán Nhà Mới Xây Chất Lượng Cao - 2 Căn 2 Tầng, Khu Ẩm Thực Tổ 1, Phường Quang Trung, TP. Hà Giang
2.4 tỷ • 80m²
30 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Quang Trung

Bán
2
🏆 Bán đất đường Mai Văn Ngọc dt105m2 Giá 4ty350 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.35 tỷ • 105m²
41.43 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
Bán nhà hẻm cạn Tháp Đôi, cách mặt tiền 10m - Phường Đống Đa – TP. Quy Nhơn
2.39 tỷ • 56m²
42.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa