Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Hiệp, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Cần bán nhà + nhà trọ Mặt tiền đường Trần Vĩnh Kiết, Cần Thơ
19.5 tỷ • 700m²
27.86 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
Cần Bán gấp Nhà ngay đường DT743, An Phú, Thuận An Bình Dương
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
*CƠ HỘI VÀNG: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ!**
1.02 tỷ • 98m²
10.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Bán lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang
8.5 tỷ • 85.3m²
99.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Huỳnh Thị Lung, xã Nhơn Thạnh Trung, TP. Tân An
870 tr. • 187.1m²
4.65 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
3
Nhà bán
1.1 tỷ • 48m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
3
Bán lô đất khu dân cư Lê Nguyễn, xã Đại Phước, Nhơn Trạch
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
8
HOMESTAY SÂN VƯỜN ĐẸP TẠI PHẠM THỊ NGƯ, PHONG NẪM
2.7 tỷ • 200m²
13.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm