Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Hoà Lạc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hoà Lạc, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ PHỐ XÂY MỚI XE HƠI VÀO NHÀ CÁCH MẶT TIỀN 10M - NGUYỄN TƯ GIẢN, P.12, GÒ VẤP
7.29 tỷ • 41.9m²
173.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
SIÊU PHẨM VIP AN THƯỢNG 31 – LÔ ĐẤT ĐẸP NHẤT PHỐ TÂY
72.3 tỷ • 300m²
241 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
6
Bán đất mặt tiền kinh doanh đường Bình Thung, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 77.7m²
50.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
💯💯SIÊU PHẨM : MT ĐẶNG VĂN BI TP.THỦ ĐỨC ⚡ DT : 12.5x25m_DTS : ~ 1700m2_ KC : Hầm 7 Tầng ⚡ HĐT : 180. Triệu/Tháng (5 năm)
72 tỷ • 260m²
276.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
4
Bán nhà đất mặt tiền nhựa KP2, Phường 1, Tp. Tây Ninh
1.9 tỷ • 250m²
7.6 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 1

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân