Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / Tt. Phú Mỹ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Phú Mỹ, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
🏡 **Cần Bán Nhà Mặt Tiền Sơn Trà, Đà Nẵng** 🌊
6.8 tỷ • 85m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Cần bán gấp nhà ngay Vòng Xoay An Phú Thuận An, Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - 25M2- 3 Tầng - Giá 2.9 Tỷ
2.9 tỷ • 25m²
116 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Tây

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
4
MT LÊ ĐẠI HÀNH, KDC HÙNG VƯƠNG, PHAN THIẾT
3.9 tỷ • 100m²
39 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
Mặt tiền Lê Anh Xuân( gần đường Nguyễn Lân) Phường Long Tâm, Bà Rịa
2.09 tỷ • 85m²
24.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP VIEW CÔNG VIÊN – TĐC BẾN XE ĐỨC LONG, HÒA XUÂN
2.85 tỷ • 100m²
28.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước