Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú An, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
NHÀ SỔ RIÊNG GẦN CHỢ THANH HÓA PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI
2.79 tỷ • 153m²
18.24 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Cơ hội để sỡ hữu ngay lô đất biệt thự mặt tiền tại TP. Đà Nẵng
6.3 tỷ • 140m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
8
NHÀ MỚI 2 TẦNG Ở NGAY, ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ P14 BÌNH THẠNH. CHỈ 4,95 T.Ỷ
4.9 tỷ • 41m²
119.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
4
SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 TẦNG – ĐẲNG CẤP TẠI PHƯỜNG PHÚ SƠN – THANH HÓA
10.68 tỷ • 102.6m²
104.09 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Phú Sơn

Bán
2
💎Lô đất đẹp sổ riêng tại Trảng Dài, Biên Hoà
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
NHÀ ĐẸP GẦN NGÃ 4 NGUYỄN KHUYẾN TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
2.25 tỷ • 120m²
18.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
MAISON GRAND - NHẬN BOOKING GIAI ĐOẠN MỚI
1.8 tỷ • 49m²
36.73 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Phú Mỹ

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp