Nhà đất bán / An Giang / H. Phú Tân / X. Phú Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Thạnh, Huyện Phú Tân
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Lô thổ cư 170m ( ngang 11m) sau lưng chợ Bình An - Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận
870 tr. • 170m²
5.12 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
5
Bán Nhà 2 tầng mới cách quốc lộ 1A 100m GIÁNG NAM 1- Hòa Phước - Đà Nẵng.
2.09 tỷ • 100m²
20.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – KHU PHÂN Ô TOÀN BIỆT THỰ 496/ DƯƠNG QUẢNG HÀM – 5 TẦNG XỊN FULL CÔNG NĂNG, GARA Ô TÔ – 130M Ngang 5M - CHỈ 17 TỶ 5 TL
17.5 tỷ • 130m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
Cần bán 1 căn ShopHouse Vincom - Phường 3 - TP. Tây Ninh
8.3 tỷ • 75m²
110.67 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
2
🏡 **CẦN BÁN NHÀ C4 KIỆT BIỂN MỸ KHÊ** 🌊
2.15 tỷ • 60m²
35.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Hẻm Nguyễn Văn Quỳ 60 mét, 4 tầng DT:( 4x15) giá mềm nhất quận 7.2 tỷ Quận 7, Hồ Chí Minh
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung